IE5 380V TYZD Babban Wuta Mai Wutar Lantarki Kai tsaye Yana ɗaukar Motar Magnet Mai Raɗaɗi Mai Saurin Dindindin
Ƙayyadaddun samfur
Ƙarfin wutar lantarki | 380V, 415V, 460V... |
Wurin wutar lantarki | 30-500kW |
Gudu | 0-300rpm |
Yawanci | Mitar canzawa |
Mataki | 3 |
Sandunansu | Ta hanyar ƙirar fasaha |
Kewayon firam | 355-800 |
Yin hawa | B3,B35,V1,V3..... |
Matsayin warewa | H |
Matsayin kariya | IP55 |
Aikin aiki | S1 |
Musamman | Ee |
Zagayen samarwa | Kwanaki 30 |
Asalin | China |
Siffofin samfur
• Babban inganci da ƙarfin wutar lantarki.
• Ƙunƙarar maganadisu na dindindin, ba sa buƙatar motsin halin yanzu.
• Aiki na aiki tare, babu bugun bugun sauri.
• Za'a iya ƙirƙira shi zuwa babban juzu'in farawa mai ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi.
• Ƙarancin amo, hawan zafin jiki da rawar jiki.
• Amintaccen aiki.
• Tare da mitar inverter don aikace-aikacen saurin sauri.
Aikace-aikacen samfur
A jerin kayayyakin da ake amfani da ko'ina a daban-daban equipments kamar ball Mills, bel inji, mixers, kai tsaye drive man famfo inji, plunger farashinsa, sanyaya hasumiya magoya, hoists, da dai sauransu a cikin ma'adanai, ma'adinai, karafa, wutar lantarki, sinadaran masana'antu, gini kayan da sauran masana'antu da kuma ma'adinai Enterprises.
FAQ
Menene nau'ikan hawan mota?
Tsarin da nau'in nau'in hawa na motar ya yi daidai da IEC60034-7-2020.
Wato ya kunshi babban harafin "B" na "IM" na "a tsaye shigarwa" ko kuma babban harafin "v" na "tsayayyen shigarwa" tare da lambobi ɗaya ko biyu na larabci, misali: "IM" na "a tsaye shigarwa" ko "B" don "tsayawa a tsaye". "v" tare da lambobin Larabci 1 ko 2, misali.
"IMB3" yana nuna madaidaicin hula guda biyu, masu ƙafafu, ɗorewa, kayan aiki a kwance waɗanda aka ɗora akan membobin tushe.
"IMB35" yana nuna hawan kwance tare da iyakoki biyu na ƙarshe, ƙafafu, tsawo na shaft, flanges a kan iyakoki na ƙarshen, ta hanyar ramuka a cikin flanges, flanges da aka ɗora a kan kari na shaft, da ƙafafu da aka ɗora a kan mamba na tushe tare da flanges a haɗe.
"IMB5" yana nufin iyakoki biyu na ƙarshe, babu ƙafa, tare da tsawo na shaft, ƙananan iyakoki tare da flange, flange tare da rami, flange da aka ɗora a kan tsawo na shaft, wanda aka ɗora a kan memba na tushe ko kayan aiki tare da flange "IMV1" yana nufin iyakoki biyu na ƙarshe, babu ƙafa, tsawo na shaft zuwa kasa, ƙare iyakoki tare da flange, flange tare da ta rami, flange a kan tsayin daka. hawa. "IMV1" yana tsaye don hawa a tsaye tare da iyakoki biyu na ƙarshe, babu ƙafa, tsawo na ƙasa zuwa ƙasa, ƙarewar ƙare tare da flanges, flanges tare da ramuka, flanges da aka ɗora a kan tsawo na shaft, wanda aka ɗora a ƙasa ta hanyar flanges.
Wasu zaɓuɓɓukan hawan da aka fi amfani da su don ƙananan injinan wuta sune: IMB3, IMB35, IMB5, IMV1, da dai sauransu.
Wace hanya ce mai tasiri don guje wa lalata galvanic na bearings?
Rufe sandar, Yin amfani da keɓaɓɓun bearings, Sanya murfin ƙarshen da ƙara goge carbon.